Màn hình LG 27MP60G-B.ATV 27in FHD IPS
4,190,000 ₫
| Hãng sản xuất | LG |
| Model | 27MP60G-B.ATV |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | FHD (1920 x 1080) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Màu sắc hiển thị | 16.7M |
| Độ tương phản | Tỷ lệ tương phản (Điển hình): 1000:1 Tỷ lệ tương phản (Tối thiểu): 600:1 |
| Tần số quét | 75Hz |
| Cổng kết nối | HDMI™ Tai nghe ra |
| Thời gian đáp ứng | 5ms (GtG nhanh hơn) |
| Góc nhìn | 178º(R/L), 178º(U/D) |
| Tính năng | |
| Điện năng tiêu thụ | Mức tiêu thụ điện (Tối đa): 28.0W Mức tiêu thụ điện (Điển hình): 25.5W Công suất tiêu thụ (Energy Star): 20.3W Mức tiêu thụ điện (DC tắt): Dưới 0,3W Mức tiêu thụ điện (Chế độ ngủ): Dưới 0,5W |
| Kích thước | 611.1 x 362.6 x 39.5 mm (Không chân đế) 611.1 x 455.1 x 214.9 mm (Gồm chân đế) |
| Cân nặng | 4.3 kg (Không chân đế) 4.8 kg (Gồm chân đế) |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, Cáp HDMI |
C11CD67411EA Máy in Epson SureColor SC-T5270, 36-inch Large Format Printer
Màn hình Samsung LS32AM501NEXXV 32inch Full HD/60Hz/Flat
Đánh giá Màn hình LG 27MP60G-B.ATV 27in FHD IPS