Màn hình LG 27GP750-B.ATV 27in UltraGear™ FHD 240Hz IPS
8,990,000 ₫
| Hãng sản xuất | LG |
| Model | 27GP750-B.ATV |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | FHD (1920 x 1080) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 320 cd/m² |
| Màu sắc hiển thị | 16.7M |
| Độ tương phản | 700:1 |
| Tần số quét | 240Hz |
| Cổng kết nối | HDMI DisplayPort Headphone Out |
| Thời gian đáp ứng | 1ms (GtG at Faster) |
| Góc nhìn | 178º(R/L), 178º(U/D) |
| Tính năng | |
| Điện năng tiêu thụ | 48W |
| Kích thước | 614.2 x 364.8 x 56.3 mm (Không chân đế) 614.2 x 574.8 x 274.4 mm (Gồm chân đế) |
| Cân nặng | 4.0kg (Không chân đế) 5.9kg (Gồm chân đế) |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, Cáp Display Port |
Màn hình Dell P2219H 22 in (GCGXY1)
Đánh giá Màn hình LG 27GP750-B.ATV 27in UltraGear™ FHD 240Hz IPS