Màn hình LG UltraGear 27GN60R-B.ATV 27in Full HD IPS 1ms
5,790,000 ₫
| Hãng sản xuất | LG |
| Model | 27GN60R-B.ATV |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 X 1080) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 350 cd/m² |
| Màu sắc hiển thị | 16.7M |
| Độ tương phản | |
| Tần số quét | 144Hz |
| Cổng kết nối | 1x HDMI; 1x DisplayPort; 1x Nguồn; 1x Jack 3.5mm |
| Thời gian đáp ứng | 1ms (GtG at Faster) |
| Góc nhìn | 178º(R/L), 178º(U/D) |
| Tính năng | |
| Điện năng tiêu thụ | |
| Cân nặng | 5,8 |
| Phụ kiện | Cáp nguồn , cáp HDMI , cáp DisplayPort |
Màn hình Dell E2020H 19.5in LED (2TMV12)
Màn hình Cong Samsung LC27R500 27inch 60hz
Đánh giá Màn hình LG UltraGear 27GN60R-B.ATV 27in Full HD IPS 1ms