Màn hình LG 27QN600-B.ATV 27in QHD IPS 75Hz
6,590,000 ₫
| Hãng sản xuất | LG 27 inch |
| Model | 27QN600-B.ATV |
| Kích thước màn hình | 27inch |
| Độ phân giải | 2560 x 1440 |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 350 cd/m² (Typ.), 280 cd/m² (Min.) |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Độ tương phản | 1000:1 (Typ), 700:1 (Min.) |
| Tần số quét | 75Hz |
| Cổng kết nối | HDMI DisplayPort Headphone Out |
| Thời gian đáp ứng | 5ms (Faster) |
| Góc nhìn | 178/178 |
| Điện năng tiêu thụ | Mức tiêu thụ điện (Điển hình): 38W Mức tiêu thụ điện (Tối đa): 40W Mức tiêu thụ điện (Chế độ ngủ): 0.5W Mức tiêu thụ điện (DC tắt): Dưới 0,3W |
| Kích thước | Kích thước tính cả chân đế (Rộng x Cao x Dày): 613.5 x 484.2 x 208.8 mm Kích thước không tính chân đế (Rộng x Cao x Dày): 613.5 x 363.5 x 45.4 mm |
| Cân nặng | Khối lượng không tính chân đế: 4.75 kg Khối lượng tính cả chân đế: 5.72 kg |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, Cáp DisplayPort, Cáp HDMI |
C11CD67411EA Máy in Epson SureColor SC-T5270, 36-inch Large Format Printer
Màn hình Samsung LS32AM501NEXXV 32inch Full HD/60Hz/Flat
Đánh giá Màn hình LG 27QN600-B.ATV 27in QHD IPS 75Hz