Màn hình Gaming LG UltraGear 27GQ50F-B.ATV 27in FHD 165Hz
4,390,000 ₫
| Hãng sản xuất | Màn hình LG |
| Model | 27GQ50F-B |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920×1080) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | VA |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Tần số quét | 165Hz |
| Cổng kết nối | HDMI DisplayPort Headphone out |
| Thời gian đáp ứng | 1ms |
| Góc nhìn | 178°/178° |
| Điện năng tiêu thụ | Đầu vào AC: 100V~240V Công suất tiêu thụ (Thông thường): 32W Công suất tiêu thụ (DC tắt): Dưới 0,3W Công suất tiêu thụ (tối đa): 35W Công suất tiêu thụ (Chế độ ngủ): 0,5W |
| Kích thước | 613,7 x 364,1 x 39,3 mm (Không chân đế) 613,7 x 456,1 x 201,6 mm (Gồm chân đế) |
| Cân nặng | 3,25kg (Không chân đế) 3,87kg (Gồm chân đế) |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, Cáp DisplayPort, |
Màn hình Dell E2020H 19.5in LED (2TMV12)
Đánh giá Màn hình Gaming LG UltraGear 27GQ50F-B.ATV 27in FHD 165Hz