MÀN HÌNH CONG LG ULTRAGEAR 38GN950-B.ATV 37.5in QHD (NANO IPS/ 144HZ/1MS/450NITS)
30,990,000 ₫
| Thương hiệu | LG |
| Model | 38GN950-B.ATV |
| Kích thước | 37.5inch |
| Công nghệ tấm nền | Nano IPS |
| Cảm ứng | Không |
| Độ phân giải | 2560 x 1440 pixels |
| Tỷ lệ màn hình | 21:9 |
| Độ sáng tối đa | 600cd/m2 |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Tần số quét | 144Hz |
| Công nghệ đồng bộ hình ảnh | AMD FreeSync, NVIDIA G-Sync |
Màn hình máy tính HP P22va G4 (453D2AA)21.5 inch FHD
Đánh giá MÀN HÌNH CONG LG ULTRAGEAR 38GN950-B.ATV 37.5in QHD (NANO IPS/ 144HZ/1MS/450NITS)