Màn hình LG 29WP60G-B.ATV 29in UltraWide FHD HDR IPS USB Type C
6,390,000 ₫
| Hãng sản xuất | LG |
| Model | 29WP60G-B.ATV |
| Kích thước màn hình | 29 inch |
| Độ phân giải | 2560 x 1080 |
| Tỉ lệ | 21:09 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 200 cd/m² |
| Màu sắc hiển thị | 16,7 triệu |
| Độ tương phản | 1000:01 |
| Tần số quét | 75Hz |
| Cổng kết nối | HDMI, DisplayPort, USB-C |
| Thời gian đáp ứng | 5ms (GtG nhanh hơn), 1ms MBR |
| Góc nhìn | 178º(R/L), 178º(U/D) |
| Tính năng | |
| Điện năng tiêu thụ | Mức tiêu thụ điện (Điển hình): 20,5W Mức tiêu thụ điện (Tối đa): 25W Mức tiêu thụ điện (Chế độ ngủ): 0,5W Mức tiêu thụ điện (DC tắt):Dưới 0,3W |
| Kích thước | 688,5 x 313,4 x 76,9 mm (Không chân đế) 688,5 x 475,2 x 224,8 mm (Gồm chân đế) |
| Cân nặng | 4 kg (Không chân đế) 4.8 kg (Gồm chân đế) |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, Cáp HDMI, Hướng dẫn sử dụng,… |
Màn hình Dell P2219H 22 in (GCGXY1)
Đánh giá Màn hình LG 29WP60G-B.ATV 29in UltraWide FHD HDR IPS USB Type C