Laptop LG Gram Pro 16Z90SP-K.AH75A5 (Ultra 7 155H/ 16GB/ 512GB SSD/ 16 inch WQXGA/ 120Hz/ Win11/ Black)
39,390,000 ₫
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | 512GB |
| Loại ổ cứng | SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | M.2 NVMe PCIe 2280 |
| Khe ổ cứng mở rộng | 1 khay M2 |
| Card đồ họa | Intel Arc Graphics |
| Card tích hợp | VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 16.0inch WQXGA |
| Độ phân giải | WQXGA+ (2880×1880) |
| Tần số quét | 120Hz |
| Công nghệ màn hình | OLED |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | Wi-Fi 6E (802.11ax) – AX211 |
| Cổng giao tiếp | 2x USB 4 Gen3x2 Type C (Power Delivery, Display Port, Thunderbolt 4) 2x USB 3.2 Gen2x1 1x HDMI 1x 3.5mm Combo Audio Jack |
| Tính năng | |
| Webcam | FHD IR Webcam (Nhận diện khuôn mặt Hello Windows) |
| Đèn bàn phím | Có |
| Tính năng đặc biệt | Nhận diện khuôn mặt |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | 77Wh |
| Kích thước | 357.7 x 251.6 x 13.0 ~ 14.4 mm |
| Trọng lượng | 1279 gr |
| Màu sắc | Black |
| Chất liệu | Hợp kim Magie – Nano Carbon |
Đánh giá Laptop LG Gram Pro 16Z90SP-K.AH75A5 (Ultra 7 155H/ 16GB/ 512GB SSD/ 16 inch WQXGA/ 120Hz/ Win11/ Black)