Màn hình LG 22MP400-B.ATV 21.5in FHD 75Hz
2,749,000 ₫
| Hãng sản xuất | LG |
| Model | 22MP400-B.ATV |
| Kích thước màn hình | 21.5 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | VA |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Tần số quét | 75Hz |
| Cổng kết nối | HDMI, D-Sub |
| Thời gian đáp ứng | 5ms (GtG) |
| Điện năng tiêu thụ | Ngõ vào AC: 100-240Vac, 50/60Hz Mức tiêu thụ điện (Điển hình): 18W Mức tiêu thụ điện (Tối đa): 21W Mức tiêu thụ điện (Chế độ ngủ): Less than 0.3W Mức tiêu thụ điện (DC tắt): Less than 0.3W |
| Kích thước | 509.6 x 304.6 x 58 (Không chân đế) 509.6 x 393.2 x 190 (Gồm chân đế) |
| Cân nặng | 2,1 kg (Không chân đế) 2,4 kg (Gồm chân đế) |
| Phụ kiện | Cáp HDMI |
Màn hình Dell P2219H 22 in (GCGXY1)
Đánh giá Màn hình LG 22MP400-B.ATV 21.5in FHD 75Hz