Laptop LG Gram 2 in 1 14T90S-G.AH55A5 (Ultra 5 125H/ 16GB/ 512GB SSD/ 14 inch WUXGA Touch/ Win11/ Black
Bộ xử lý
Dòng CPUUltra 5
Công nghệ CPUMeteor Lake
Mã CPU125H
Tốc độ CPU1.2 GHz
Tần số turbo tối đaUp to 4.5 GHz
Số lõi CPU14 Cores
Số luồng18 Threads
Bộ nhớ đệm18 MB Intel® Smart Cache
Bộ nhớ RAM
Dung lượng RAM16GB (2x8Gb) Onboard
Loại RAMLPDDR5x
Tốc độ Bus RAM7467Mhz
Hỗ trợ RAM tối đaHãng không công bố
Khe cắm RAMKhông hỗ trợ
Ổ cứng
Dung lượng ổ cứng512GB
Loại ổ cứngSSD
Chuẩn giao tiếp ổ cứngM.2 NVMe PCIe 2280
Khe ổ cứng mở rộng1 khay M2
Card đồ họaIntel Arc Graphics
Card tích hợpVGA onboard
Màn hình
Kích thước màn hình14.0inch WUXGA Touch
Độ phân giảiWUXGA (1920×1200)
Tần số quét60HZ
Công nghệ màn hìnhIPS
Kết nối
Kết nối không dâyWi-Fi + Bluetooth
Thông số (Lan/Wireless)Wi-Fi 6E (802.11ax) – AX211
Cổng giao tiếp2x USB 4 Gen3x2 Type C (Power Delivery, Display Port, Thunderbolt 4)
1x USB 3.2 Gen2x1
1x HDMI
1x 3.5mm Combo Audio Jack
Tính năng
WebcamFHD IR Webcam (Nhận diện khuôn mặt Hello Windows)
Đèn bàn phím
Tính năng đặc biệtNhận diện khuôn mặt
Phần mềm
Hệ điều hànhWindows 11 Home
Thông tin khác
Thông số pin72Wh
Kích thước314 x 219.5 x 16.2 ~ 16.75 mm