Laptop LG Gram 2 in 1 14T90S-G.AH55A5 (Ultra 5 125H/ 16GB/ 512GB SSD/ 14 inch WUXGA Touch/ Win11/ Black
41,590,000 ₫
| Bộ xử lý | |
| Dòng CPU | Ultra 5 |
| Công nghệ CPU | Meteor Lake |
| Mã CPU | 125H |
| Tốc độ CPU | 1.2 GHz |
| Tần số turbo tối đa | Up to 4.5 GHz |
| Số lõi CPU | 14 Cores |
| Số luồng | 18 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 18 MB Intel® Smart Cache |
| Bộ nhớ RAM | |
| Dung lượng RAM | 16GB (2x8Gb) Onboard |
| Loại RAM | LPDDR5x |
| Tốc độ Bus RAM | 7467Mhz |
| Hỗ trợ RAM tối đa | Hãng không công bố |
| Khe cắm RAM | Không hỗ trợ |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng ổ cứng | 512GB |
| Loại ổ cứng | SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | M.2 NVMe PCIe 2280 |
| Khe ổ cứng mở rộng | 1 khay M2 |
| Card đồ họa | Intel Arc Graphics |
| Card tích hợp | VGA onboard |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 14.0inch WUXGA Touch |
| Độ phân giải | WUXGA (1920×1200) |
| Tần số quét | 60HZ |
| Công nghệ màn hình | IPS |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | Wi-Fi + Bluetooth |
| Thông số (Lan/Wireless) | Wi-Fi 6E (802.11ax) – AX211 |
| Cổng giao tiếp | 2x USB 4 Gen3x2 Type C (Power Delivery, Display Port, Thunderbolt 4) 1x USB 3.2 Gen2x1 1x HDMI 1x 3.5mm Combo Audio Jack |
| Tính năng | |
| Webcam | FHD IR Webcam (Nhận diện khuôn mặt Hello Windows) |
| Đèn bàn phím | Có |
| Tính năng đặc biệt | Nhận diện khuôn mặt |
| Phần mềm | |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Thông tin khác | |
| Thông số pin | 72Wh |
| Kích thước | 314 x 219.5 x 16.2 ~ 16.75 mm |
| Trọng lượng | 1250 gr |
| Màu sắc | Black |
| Chất liệu | Hợp kim Magie – Nano Carbon |
Laptop LG Gram 16Z90S-G.AH76A5 (Ultra 7 155H/ 16GB/ 512GB SSD/ 16 inch WQUXGA/ Win11/ Grey)
Đánh giá Laptop LG Gram 2 in 1 14T90S-G.AH55A5 (Ultra 5 125H/ 16GB/ 512GB SSD/ 14 inch WUXGA Touch/ Win11/ Black